Hanyar Vizcaíno zuwa Punta Abreojos

Pin
Send
Share
Send

A kan babbar hanyar lamba 1, kilomita 44 bayan Vizcaíno ejido, akwai karkacewa zuwa hannun dama zuwa kudu maso yamma, wanda ya isa arewacin Laguna San Ignacio ...

A ci gaba da kilomita 72 kun isa Campo René; Kilomita 15 daga baya zuwa Punta Abreojos. Hanyar ta ƙetara kudancin gangaren Sierra de Santa Clara, yankin yana ba da dama da yawa don nishaɗi ga baƙon da ke son kasada.

A cikin Campo René za ku sami wurare don tirela da wasu sabis, yayin da daga Punta Abreojos za ku iya fara balaguro zuwa arewa maso yamma ta hanyoyin da ba su da kyau da za su taɓa wurare kamar Estero la Bocana, kyawawan rairayin bakin teku na San Hipólito Bay da ƙananan rairayin bakin teku masu ƙarancin kyau da Asunción Bay. Ruwan yankin suna ba da kyawawan samfura na abalone da lobster, gami da kamun kifi don dorado, kifin ƙashi da marlin a cikin teku.

Komawa zuwa lambar lamba 1, a karkacewa zuwa Punta Abreojos, ci gaba kilomita 26 gabas zuwa ƙofar San Ignacio. A wannan lokacin akwai filin tirela kuma zuwa dama hanyar tana zuwa garin. San Ignacio na ɗaya daga cikin wurare masu ban sha’awa a yankin, saboda yana zaune akan wata karamar kwari mai cike da itacen dabino waɗanda itsan masari suka gabatar fiye da shekaru 200 da suka gabata.

Friars sun kafa manufa a 1728 kuma an gama ginin haikalin a 1786 ta Dominicans. Façadersa tana ɗaya daga cikin mafi kyawu a cikin yankin, a cikin salon Baroque tare da kayan kwalliyar kwalliya masu ban sha'awa inda ƙofar shiga, zane-zanen San Pedro da San Pablo a gefenta da manyan tukwane a ɓangaren. saman facade Babban bagade tare da zane-zanen mai na ƙarni na 18 shine ɗayan mafi kyawu a cikin Baja California.

Tafiya kilomita 58 zuwa kudu, zaku isa Laguna San Ignacio Natural Park, yawon shakatawa da tashar jirgin ruwa dake cikin yankin ambaliyar ruwa. Yankin yana kusa da Bay of Whales kuma dukansu ana ɗaukarsu mafaka ne ga launin toka mai kankara.

Pin
Send
Share
Send

Bidiyo: Paseando x ejido Erendira y Punta Cabras (Mayu 2024).