Me yasa Dole Ku San Yankin Yankin Los Muertos A Puerto Vallarta

Pin
Send
Share
Send

Kyakkyawan rairayin bakin teku tare da yashi mai laushi, ba igiyar ruwa mai ta da hankali da kyawawan dabino masu yawa ba, Playa de los Muertos shine wurin da yawancin yawon bude ido ke zuwa ziyarar Puerto Vallarta, yana mai da shi sanannen wuri na musamman.

Muna tunatar da ku kada a ɗauke ku da sunan bakin teku, tunda ba shi da alaƙa da mutuwa; Akasin haka, wuri ne mai aiki sosai tare da yanayi mai ban sha'awa, inda zaku iya sunbathe yayin jin daɗin abin sha mai daɗi. Kuna iya samun wannan wurin a cikin kudancin Malecón da Kogin Cuale, a cikin yankin Romantic na Old Vallarta.

Idan abinku shine ku ciyar da rana tare da dangi ko abokai, yayin da kuke raye tare da yin hulɗa tare da taron jama'a masu yawa a cikin kewaye, Playa de los Muertos zai baku kwarewar da ba za a taɓa mantawa da ita ba, tare da nau'ikan dillalai na titi daban-daban, ayyukan nishaɗi sosai, da yawa zaɓukan cin abinci, ɓatar da lokacin yin iyo a cikin teku, gini a cikin yashi, ko kawai shakatawa.

A cikin fiye da tsawon kilomita 2 na Playa de los Muertos shine, zaku sami gidajen cin abinci da yawa, inda zaku ɗanɗana daɗin abinci na gida, girke-girke daga teku wanda zai sa ku dawo don ƙarin, yayin jin daɗin ban mamaki game da teku. Kayan menu suna ba ku zaɓuɓɓukan abincin gargajiya na Mexico, na duniya da na yanki, gami da abubuwan sha masu ban sha'awa da kayan zaki masu daɗi.

Daga cikin ayyukan da zaku iya yi a Playa de los Muertos, wanda aka ba da shawarar sosai shi ne jirgin parachute, tunda zai ba ku damar cika adrenaline, yayin lura da kyawawan wurare na wurin. Da rana za ku iya lura da nau'ikan mawaƙa da ke tsallaka rairayin bakin teku, kamar su mariachis ko waƙoƙin mawaƙa, suna ba da baƙo don baƙi.

Muna ba da shawarar ku ɗauki ɗayan yawon shakatawa da aka bayar a Playa de los Muertos, wanda ke gayyatarku don bincika rairayin bakin teku a kudancin yankin. Daga cikin waɗannan muna ba da shawarar ka yi la'akari da tsibirin Los Arcos zuwa Punta Mita, Tsibirin Marietas da tsaunin tsaunin da ya ƙare a Cabo Corrientes. Ciyayi masu kewaye, kyakkyawan faɗuwar rana da kuma babban aikin da waɗannan wurare ke bayarwa zai sa ku ciyar da rana mai ban sha'awa.

Idan kun fi so ku ciyar da ranarku don yin ayyukan ruwa, iyo, ruwa da kamun kifi a wasanni sune manyan abubuwan a Playa de los Muertos, suna ba ku damar jin daɗin dabbobin gida daban-daban, ko wataƙila ku kama wasu kifaye, kamar su dorado, tuna, sailfish, kyau ko mojarra. Hakanan wasan motsa jiki, kayak, tafiya jirgi, wasan motsa jiki na ruwa da kuma hawan igiyar ruwa duk ayyukan ne da zaku iya samu, ko dai a wannan bakin tekun ko kuma ɗayan ɗayan kewayen.

A cikin kewayen Playa de los Muertos za ku iya ciyar da rana mai ban sha'awa a ƙasa idan kuna so, kamar yadda za ku iya hawa keke a cikin duwatsu, ɗauki motar jeep ko hawa doki ta cikin ƙasa mai wuya. Hakanan muna ba da shawarar koyo game da balaguron balaguron da ke faruwa a cikin gandun dajin da ke kewaye da Puerto Vallarta, da layin zip da yawo na muhalli. Kamar dai duk waɗannan basu isa ba, zaku iya more nishaɗi na yau da kullun, kamar su wasan tennis da golf a cikin wasu kwasa-kwasan da ke kusa.

Da dare zaka iya samun nishaɗi a ɗayan wuraren shakatawa na dare ko a cikin diski na gida, yana ba ka damar yin nishaɗi na awoyi 24 a rana idan kana so. Hakanan muna ba da shawarar ku ɓatar da lokaci don bincika birni, domin za ku iya sanin kyawawan maƙwabta, da shagunan kayan hannu da yawa, da ɗakunan zane-zane da gidajen ibada masu ban mamaki. Daga cikin wasu abubuwan jan hankali na birni, ana ba da shawarar ziyartar Gidan Tarihi na Archaeology ko Isla del Cuale.

Sauran rukunin yanar gizon da zaku iya zuwa yayin ziyarar ku Playa de los Muertos ana iya samunsu ta hanyar godiya ga ayyukan yacht ɗin da aka bayar, wanda zai iya kai ku zuwa ga rairayin bakin teku daban daban kusa da su kamar Boca de Tomatlán ko Yelapa. A karshen za ka iya samun kyakkyawan ambaliyar ruwa, mai tsayin mita 35, inda zaka iya yin wasu nutso a cikin ruwanta, yayin jin dadin ciyawar da ke kewaye da ita.

Daga cikin rairayin bakin teku zuwa kudu, muna kuma ba da shawarar ziyartar Las Pilitas, El Púlpito da Las Amapas, rairayin bakin teku masu kyau waɗanda a rana suna ba da babbar dama don yin fikinik, yin ƙwallo da kuma more rayuwa tare da dangi. A waɗannan wuraren zaku sami gidajen cin abinci da yawa, sanduna da gidajen cin abinci, inda zaku iya jin daɗin abincin dare da daddare. Kafin cin abincin dare zaku iya yin bimbini da faɗuwar rana da kyau na Puerto Vallarta, hakan yasa ku sami kyakkyawar hoton ziyarar ku zuwa wurin.

Puerto Vallarta, kuma musamman musamman, Playa de los Muertos, wuri ne da ya shahara sosai tsakanin masu yawon buɗe ido daga Tekun Mexico, kuma shekaru da yawa ya kasance wuri mai mahimmanci na hutu, har ta kai ga an shirya finafinai da yawa.

A cikin Playa de los Muertos an sami abin da aka sani da sabon Pirai, inda za ku iya samun babban tayin gastronomic da kyakkyawar dama don yin tafiya kai kaɗai ko tare da wani. Muna ba da shawarar cewa yayin da kuke jin daɗin abincinku ko abin shanku, kuna ɗaukar momentsan lokuta kaɗan don yin tunani game da rairayin bakin teku da kyawawan yankuna kewaye da shi, waɗanda ke ba da kyan gani na al'ada wanda a gaban kasancewar tsoffin jirgi tare da wuraren kwanan nan na Puerto Vallarta.

Jirgin yana fita cikin teku sama da mita ɗari, kuma a can za ku iya samun taksin teku, wanda zai ba ku damar tafiya da ziyartar sauran rairayin bakin teku da tsibirai a yankin. Kari akan haka, bakin dutsen wuri ne da zaka samu wuri mara nutsuwa ka zauna domin jin dadin littafi ko sabon littafi da ka zo dashi don rataya, ko ma rubuta labari. An gina dutsen a watan Janairun 2013, kuma tun daga wannan lokacin ya kasance wurin da wahayi da tunani suka haɗu. Yana jan hankalin baƙi da yawa, waɗanda suka zo da babbar sha'awa don lura da kyan gani da kuma kyawawan shimfidar wurare na Playa de los Muertos a cikin babban Puerto Vallarta.

Me kuka yi tunani game da wannan kyakkyawan bakin teku? Shin kana son ziyartarsa ​​ka more ni kamar ni? Ina jiran ra'ayin ku.

Puerto Vallarta Albarkatun

Abubuwa mafi kyau guda 12 da za'ayi kuma a gani a Puerto Vallarta

10 Abubuwan da za a yi a Adnin, Puerto Vallarta

Malecón na Puerto Vallarta: Cikakken Jagora

Pin
Send
Share
Send

Bidiyo: 16. Octubre. 2020 07:00 HRS CPS Noticias matutino Puerto Vallarta y Bahía de banderas. (Mayu 2024).