Jan hankali na jihar Morelos

Pin
Send
Share
Send

Gano wasu abubuwan jan hankali na jihar Morelos ...

Yanayin dumi da ciyayi mai yawa ya sanya wannan jihar ta zama wurin hutawa mafi kyau ga baƙi na ƙasa da baƙi. Dangane da halayen yanayin ƙasa, wuri ne mai kyau don spa, yawancinsu suna da kayan aiki masu mahimmanci ga masu wanka. Baya ga wuraren shakatawa na zamani, waɗanda ke da kyawawan kayan shakatawa a otal, akwai kuma wuraren shakatawa na ruwa tare da ɗakunan ruwa da yawa da yankunan jama'a, wasu daga cikinsu suna da ruwa mai zafi da kayan magani.

Lissafin

Tana cikin Jiutepec, tana tafiya zuwa Cuautla Wanda ke kewaye da wani yanayi mai duwatsu, wannan wurin shakatawa yana da wurin shakatawa da kuma nunin faifai hudu. Hakanan yana da gidan abinci, wurin ajiye motoci, wuraren wasanni da wasannin yara. Wannan rukunin yanar gizon yana da nisan kilomita 85. Daga Mexico City.

IMSS Oaxtepec, El Recreo da Cibiyar Hutu ta El Bosque

A cikin karamar hukumar Yautepec, yana da nisan kilomita 25. daga babban hadadden Babban hadadden da wuraren wanka 18, trampolines, filin wasa, otal-otal da yawa, zauren taro, silima, funicular, greenhouse, yankin zango, tafki na wucin gadi, kotunan kwando da wuraren kore. An ziyarta sosai a karshen mako. Sparshe biyu na ƙarshe suna ba baƙi wuraren waha da wuraren waha; na biyu kuma yana da wuraren yin zango. Suna da nisan kilomita 100. da kuma kilomita 98. na Gundumar Tarayya, bi da bi.

Itzamatitlan

A cikin gari mai suna iri ɗaya, tare da maɓuɓɓugan ruwa na sulfurous, kududdufai, tafki mai wadata da yankin zango. Bugu da kari, wannan wurin shakatawa yana ba maziyartan filin ajiye motoci, masauki da gidan abinci. Daga Mexico City ɗauki babbar hanyar La Pera-Yautepec kuma yi tafiya kilomita 100. kusan isa zuwa wannan rukunin yanar gizon.

El Almeal da Las Tazas

A cikin Colonia Cuautlixco a Cuautla Gidan shakatawa na farko yana da tafkin ruwa mai ɗumi da ruwan bazara mai zafi kuma na biyu (Las Tazas) yana ba da ruwan bazara mai zafi.

Las Pilas da Atotonilco Hot Springs

Akwai 5 km. kudu da Jonacantepec Filin shakatawa na farko yana da wuraren waha, wuraren ninkaya, wuraren tafiya da tabkuna. Na biyu yana ba da sabis iri ɗaya kamar na baya, haɗe da mashaya-gidan abinci da otal.

Axocoche da Hummingbird

A cikin tarihin Ciudad Ayala, kilomita 8. daga Cuautla zuwa kudu Suna da wuraren yin zango, yayin da ƙarin jan hankalin na tsohon shine don a sami damar more mojarra mai ƙayatarwa, irin waɗanda ake ɗagawa a cikin kududdufai masu banƙyama.

Stungiyoyin

A cikin Tlaltizapán shine wurin da aka fi so don masoya ruwa. Mutum na iya zaɓar shiga cikin kogin, mai zurfin zurfin zurfin ruwa mai haske, ko ɗayan tafkunan. Akwai gidan abinci, otal, wurin shakatawa da sa ido. Tana da nisan kilomita 105. na Yankin Tarayya kuma yana da damar mutane 1,800.

Mirgina

An isa ta babbar hanyar Alpuyeca-Jojutla-Tlaquiltenango.Wani sanannen wuri a ƙarshen mako shine wannan wurin shakatawa na ruwa. Akwai nunin faifai 14, tafkuna 15, tafkuna masu ratsawa, filin ƙwallon ƙafa da wasannin ruwa. Hakanan yana da gidan abinci da wurin ajiye motoci. Tana da nisan kilomita 120 kacal. Daga Mexico City.

Las Huertas da Los Manantiales

Suna da nisan kilomita 3. arewa maso gabashin Jojutla Shafin farko yana da ruwa mai ɗumi sosai kuma wurin shakatawa na Los Manantiales yana ba da tafkuna biyu, wurin ninkaya, filin ajiye motoci da wuraren shakatawa. Latterarshen yana kusan kilomita 150 daga Gundumar Tarayya.

Fantsama ruwa

Yana tsakanin garuruwan Tlatenchi da JojutlaBalneario wanda ke da wuraren waha guda shida, tafkin ruwa, zane-zane guda hudu, wasannin yara, wuraren yada zango, filin ajiye motoci da gidan abinci.

ISSTEHUIXTLA da Las Palmas

Suna cikin Tehuixtla a gefen Kogin Amacuzac, na farko da maɓuɓɓugan ruwan zafi da ɗakuna don haya. Na biyun yana da ƙarfin mutane 1,000 kuma yana da tafki uku, da rafin wadata, wuraren wasanni da yankunan zango.

Real del Puente, Palo Bolero, da San Ramón

Hanyar babbar hanya ta 95 wacce ta ratsa ta Temixco za ta kai ka Xochitepec da Palo Bolero Jim kaɗan kafin su isa garin na farko shi ne Real del Puente, an gina shi a gona. Yana bayar da duk ayyukan, ban da kiɗan raye raye a ƙarshen mako. A cikin Palo Bolero akwai wurin shakatawa tare da suna iri ɗaya, wanda ya fi shahara kuma ya cika jama'a fiye da na baya, yana ba baƙon dukkan ayyukan. Na uku (San Ramón) yana cikin Chiconcuac kuma yana da wuraren waha guda uku, gidan abinci, shago da kuma sansanin su. Nisa tsakanin wannan makomar karshe da garin Mexico shine kusan kilomita 92.

Tsohon Hacienda de Temixco

An mintoci kaɗan daga Cuernavaca akan babbar hanyar tarayya zuwa Acapulco Sanannan sanannen gidan gona ne na karni na 16. Hakanan baƙi za su iya jin daɗin tafki 22, ɗaya tare da raƙuman ruwa, nunin faifai huɗu, wuraren wasanni da wasannin yara. Tana da nisan kilomita 85 daga Garin Mexico.

'Yan uwa

A cikin garin Puente de Ixtla, kilomita 116 daga Yankin Tarayya. Capacityarfinsa na mutane 1,500 ne kuma yana da tafki uku, rafin ninkaya, silaid, wuraren shakatawa, wuraren wasanni da wasannin yara.

Apotla

Auki babbar hanyar Mexico-Acapulco zuwa rumfar kuɗin Alpuyeca, inda zaku sami ɓatarwar da ke kaiwa (mintuna biyar) zuwa wurin hutu Wannan cibiyar shakatawa tana da tafkuna biyu, tafkin ruwa, silaid, gidan abinci, wurin ajiye motoci, wuraren shakatawa, wuraren wasanni da wasanni yara.

Sauran spas da mar andmari

Iguazú, tsakanin Tetelpa da Zacatepec (kilomita 114. Kusan daga Gundumar Tarayya), yana da tafkuna shida, wurin raƙuman ruwa, gidan abinci, wurin ajiye motoci, wuraren zango da wuraren zama. , gidan abinci da filin rawa. Kusa da wannan gari kuma wurin shakatawa ne na Los Naranjos, tare da wurin wanka, wurin wanka da wuraren wasanni.

Pin
Send
Share
Send

Bidiyo: Fatima Yar Ganduje Tace Taji Kunyar Goyon Bayan Shugabanni Marasa Hankali Da Kishi A Baya (Mayu 2024).