Ta yaya Mafi Kyawun Rana ke Aiki?, Shin Yaudara ce ko Alamar Intanet?

Pin
Send
Share
Send

Balaguro yana ɗaya daga cikin abubuwan jin daɗin rayuwa kuma abubuwa ƙalilan ne idan aka kwatanta da farin cikin sanin sababbin wurare, jin daɗin al'adu daban-daban da kuma mamakin faɗin tare da abincin gida na inda kuke ziyarta.

Wadannan kwanaki akwai hanyoyi da yawa don tsara hutun mafarki ba tare da barin gida ba; Ya isa a sami na'urar lantarki tare da haɗin Intanet don sanin kewayon zaɓuɓɓukan da hukumomin tafiye-tafiye ke ba ku kan layi.

A wannan lokacin za mu yi magana game da ɗayan mahimman shafukan yanar gizo a cikin kasuwar yawon buɗe ido a Latin Amurka: Mafi Kyawun Rana.

Menene Mafi Kyawun Rana?

Mafi Kyawun Rana shine kamfanin dillancin labaran tafiye-tafiye na kan layi na 100% na Mexico wanda ya fito a cikin 1984 a Cancun (Quintana Roo), azaman amintacce kuma amintacce madadin don samun fakitin hutu a farashin gasa da kuma biyan wata-wata.

Aikace-aikacen yana ba ku damar shirya tafiye-tafiyenku, ko don jin daɗi ko kasuwanci, inda zaku iya tuntuɓar ko adana samfura ko sabis daban-daban kamar jiragen sama, otal, yawon shakatawa, motar haya da sabis na canja wuri.

Yana bambanta kansa daga sauran aikace-aikacen ta hanyar bayar da bidiyon gaskiya na kama-da-wane, inda abokan ciniki zasu iya zama ɓangare na tafiya, tunda ana samunta akan ƙofar kuma ana iya samunta ta kowace na'ura ta hannu.

Mafi kyawun Ranar ana sarrafa shi ta wurin gabatarwar: garantin farashi mafi ƙaranci, sayayyar aminci da nau'ikan biyan kuɗi daban-daban. Har ila yau, ya yi alkawarin mafi kyawun kuɗi, ba tare da ɓoyayyen caji a kan dukkan samfuransa ba.

Ta yaya Mafi Kyawun Rana ke aiki?

Lokacin da ka shigar da shafin www.bestday.com.mx zaka sami menu wanda zai baka:

1. Otal-otal

Fiye da kamfanoni dubu 90 waɗanda aka rarraba a cikin rukuni kamar: Duk Mai haɗaka, Ruwa, Ga Iyalai, Soyayya, Kasuwanci, Luxury, Tare Hutu, Bungalows, Gidaje, Muhalli, Villas, Condos, Apartment, Ga Manya da gonaki.

Anan zaku iya tace ta farashin, rukuni, wuri, karin kumallo, tare da sauran zaɓuɓɓuka. A wasu otal-otal ba a buƙatar samun katin kuɗi don ajiyar su ba.

Dole ne ku zaɓi wurin zuwa, daren da za ku zauna, zaɓar ranakun da yawan mutane, nau'ikan ɗaki sannan kuma zai ba ku kuɗin ajiyar wurin. Hakanan zai ba ku zaɓi don duba ƙimar otel ɗin da bita na bako.

Muna ba da shawarar ka kira otal don tabbatar da ajiyarka don haka ba ku da matsala yayin da kuka bayyana a liyafar.

2. Gidan hutu

Wannan sabon zaɓi ne wanda zai ba ku gidan haya na ɗan lokaci. Kamar yadda yake kusan dukkanin sabis, dole ne ka zaɓi wurin da za ka je, ranar zuwanka, kwanan wata, yawan baƙi kuma idan kana da takardar rangwamen farashi.

Na gaba, zai nuna zaɓuɓɓuka iri-iri gwargwadon bincikenku, tare da hotunan wurin, wuri da farashin; Ta danna kan littafi, yana ba ku sabis na haya na mota da inshorar tafiya.

3. Otal-otal da fakitin jirgin

A cikin wannan zaɓin dole ne ku tantance inda za ku bar, inda za ku je, ranakun da za ku yi tafiya, da kuma yawan mutanen da ke tafiya.

Da zarar kun ba da bayanin, yana nuna zaɓin jirgin da zaɓin otal, daga mafi ƙanƙanci zuwa mafi tsada, tare da bayarwa har zuwa kashi 40%, gami da kamfanonin jiragen sama masu arha.

A cikin dukkan zaɓuɓɓukan, yana ba ku kayan aikin don ƙirƙirar faɗakarwa, don haka lokacin da mafi kyawun tayi ya taso, to ya isa imel ɗin ku.

4. Yawon shakatawa da Da'irori

A cikin wannan madadin yana ba ku yawon shakatawa ta manyan biranen ko abubuwan jan hankali na nahiyoyi daban-daban, galibi Turai, inda zai ba ku hanya da ayyukan da za ku yi yayin zaman ku.

Dole ne ku tantance wurin asalin ku da kwanan wata yawon shakatawa, kazalika da yawan mutanen da ke tafiya.

5. Canza wurin

Yana ba ku zaɓuɓɓukan canja wuri masu zuwa:

  • Filin jirgin sama - Otal - Filin jirgin sama, cikin sabis zagaye
  • Daga Filin jirgin sama zuwa Otal ko Jirgin Sama
  • Daga Otal din zuwa Filin Jirgin Sama ko Tashar Motar

Dole ne ku tantance wurin da kuka sauka, yawan mutane, nawa ne yara kanana da ranakun da kuke buƙatar canja wurin ku.

6. Hayar Mota

Wannan sabis ɗin yana ba ku wadatarwa, matsakaici, daidaitattun motoci, cikakken girma da kuma alatu, tare da zaɓi na ɗaukarsa da isar da shi zuwa garuruwa daban-daban.

Dole ne ku tantance garin da kuka dauke shi, inda zaku kai shi da kuma jadawalin.

Dogaro da zaɓin ku, zai nuna samfurin mota da ƙimar jimillar adadin ranakun da za ku yi hayar sa.

7. Jirgin sama

A wannan sabis ɗin, yana ba ku farashin sama da kamfanonin jiragen sama 70, gami da waɗanda ba su da tsada.

Dole ne ku tantance wane tashar jirgin sama da kuka tashi, inda za ku je, ranakun da za ku yi tafiya, idan tafiyarku ta zagaye da kuma yawan mutanen da za su yi tafiya.

Zai nuna wasu hanyoyi daban-daban wadanda zasu sanar da kai game da kamfanin jirgin sama, lokacin tashin da farashin kowane mutum (wanda aka umarta daga mafi ƙanƙanci zuwa mafi tsada).

A cikin shafi a gefen hagu akwai sandar shuɗi tare da gunkin akwati inda zaka sami ƙarin bayani game da manufofin kaya (tabbatar karanta shi).

A wannan fili kuma yana ba ku zaɓi don bincika bincikenku, gami da bayanai irin su keɓaɓɓun farashin, yawan wuraren tsayawa a jirgin, lokutan tashi da zuwa da kuma farashin kamfanin jirgin sama.

Idan kayi ajiyar jirginka, muna baka shawarar ka tuntubi kamfanin jirgin sama don tabbatar da tikitin ka kuma kauce wa matsalolin sadarwa, tunda yakamata ka tuna cewa shafin matsakaici ne tsakanin kamfanin jirgin da kuma mabukaci.

8. Parks da abubuwan jan hankali

Disney

Shafin yana ba da tanadi a wuraren shakatawa na Disneyland, Walt Disney Wolrld da wuraren shakatawa na Disney, inda zaku iya siyan kunshin jirgin sama da masaukin otal kusa da wuraren shakatawa.

A kan jirgin ruwan jirgin ruwa na Disney Cruise Line yana baku damar kunshin hutun iyali na 100% tare da nishaɗin da masana'antar Walt Disney ce kawai zata iya ba da tabbacin.

Jirgin ya tashi daga Miami da Cape Canaveral (Florida) kuma ya bi hanyoyin Tekun Caribbean, Alaska da Turai.

A wannan ɓangaren kuna da zaɓi na yin rajista, bin umarnin otal da sabis ɗin jirgin: nemi bayanin ta imel ko kira 01 800 386 40 77.

Duniya

Masauki kusa da wuraren shakatawa, otal-otal da fakitin jirgin sama, sufuri, tikiti, wurare masu fifiko, ragi da sauran tallace-tallace suna ba ku wannan sabis ɗin Mafi Kyawun Rana tare da kamfanin Universal a Orlando (Florida).

Kawai shigar da menu, zabi inda zaka tashi, wanda zaku ziyarta, ranaku da yawan mutanen da suke tafiya, don gano banbancin kudaden da ake bayarwa a duk abubuwan jan hankali na Duniya.

Shin Mafi Kyawun Rana ce?

Ranar Mafi Kyawu tana da goyan bayan shekaru 34 na gwaninta a cikin kasuwar yawon buɗe ido ta ƙasa da ƙasa, tare da kasancewa a Mexico, Argentina, Chile, Uruguay, Brazil, Colombia da kuma Amurka.

Bugu da kari, yana da babban ofishi a Cancun da wani a Playa del Carmen; don haka lokacin siyan kunshin hutun ku kan layi, kuna da tabbacin cewa akwai wurin zahiri don yin gunaguni ko shigar da ƙararraki, don haka yana da wahala a yi imani da cewa Best Day kamfani ne na yaudara.

Koyaya, haɗarin satar bayanai yana nan, saboda haka yana da kyau koyaushe - lokacin siyan samfur ko sabis a layi - yi shi daga keɓaɓɓen kwamfuta kuma koyaushe canza kalmomin shiga naka.

Tare da kariyar ka a zuciya, Mafi Kyawun Rana yana da software wanda aka yarda da shi a duniya don gano duk wani aikin yaudara kuma, idan akwai wata shakka, masu ba da shawara zasu tuntuɓi ku don tabbatar da ma'amalar.

Kuna adana kuɗi a Ranar Mafi Kyawu?

Dangane da maganganun da aka yi a kan wasu rukunin yanar gizo game da farashin otal da jirgin sama, za mu iya gaya muku cewa Mafi Kyawun Rana yana ba ku farashi masu tsada, amma ba ya cutar da koyaushe bincika shawarwari daban-daban kafin yanke shawara ta ƙarshe.

Kuna da fakitoci masu kyau?

Amsar koyaushe zata dogara ne akan abubuwan da kuke so, buƙatunku ko abubuwan da kuke so, kamar yadda Mafi Kyawun Rana tana da nau'ikan shirye-shiryen hutu a bakin rairayin bakin teku, dutse, yawon buɗa ido, wuraren tafiya na muhalli, tafiye tafiyen dangi da amarci tare da nau'ikan daban-daban biya

Idan kuna son kulawa ta musamman, a cikin ɓangaren dama na dama na shafin akwai taga wanda zaku fara tattaunawa da mataimaki tare da bayyana shakku da ra'ayoyinku. Hakanan suna da layin 01 800 237 8329 tare da sabis daga 7:00 na safe zuwa 3:00 na safe.

Abubuwan kwarewa a cikin shago kan layi zasu iya zama mai kyau ko mara kyau ... Mafi kyawun abin da zaka iya yi shine sanar da kanka da kyau game da samfur ko sabis ɗin da zaka saya kuma koyaushe ka tabbatar da shi da kamfanin jirgin sama ko otal ɗin.

Duba kuma:

  • Shin Yana da Lafiya Saya a Mafi Kyawun Rana a Mexico ko Argentina?
  • Mafi Kyawun jakunkuna Don Tafiya
  • Shin Despegar.com Shafin Amintacce ne?

Pin
Send
Share
Send

Bidiyo: Karin bayani akan tallafin kudi da Gomnati zata bawa matasa (Satumba 2024).